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Simbachawene aitaka
TAKUKURU kudhibiti

rushwa fedha za miradi

'Na ESTA MALIBICHE, Iringa

WAZIRI wa Nchi, Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora, George

‘Simbachawene, ameitaka Taasisi ya
Kuzuia na Kupambana na Rushwa
(TAKUKURU), kudhibiti rushwa katika
fedha za miradi ya maendeleo.

- Alitoa kauli hiyo mkoani Iringa,
alipotembelea na kukagua ujenzi wa
Jjengo la ofisi za TAKUKURU, ambapo
alimtaka mkandarasi kukamilisha
ujenzi ifikapo Juni mwaka huu, kama
“ilivyopangwa ili watumishi waanze

~ kazi katika mazingira rafiki.

“Tukawe watu wa kupekenyua
kwenye miradi hii inayotekelezwa
na serikali, kuna watu wanatumia
vibaya fedha za serikali penyeni
kuwadhibiti ili miradi ya maendeleo
ikamilike kwa wakati na viwango
kama ilivyokusudiwa,” alisisitiza.
~_Alisema TAKUKURU inatakiwa
kusimamia na kudhibiti fedha
zisipotee bila kuathiri maendeleo ya
miradi ya kimkakati inayotekelezwa
nchini. ‘

“Palipo na shilingi ya Mama Samia
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ya Mama Samia
waambieni TAKUKURU
tupo, lakini katika
kufanya haya
tusikwamishe
maendeleo”
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waambieni TAKUKURU tupo, lakini
katika kufanya haya tusikwamishe
maendeleo,” alisema Simbachawene.

Katika hatua nyingine, Waziri huyo
aliitaka Taasisi hiyo kuwachukulia
hatua wanaokwamisha shughuli za
maendeleo.

“Dhibitini mianya ya kuchezea
rasilimali za nchi ikiwemo fedha
zinazotengwa kwa ajili ya miradi
ya maendeleo, sehemu ambako
fedha imesimamiwa vizuri matokeo
mazuri  yameonekana,” alisema
Simbachawene.



